34 Piece Mini Kitchen Playset Dafa Abinci Wasa Ruwan Ruwa Tare da Haƙiƙanin Haske
Launi
Bayanin samfur
Yi kamar wasa ɗan ƙaramin ɗan dafa abinci filastik ƙaramin kayan wasan yara na dafa abinci don yara da yara.
Ya dace da yara dafa wasannin riya, wasan kwaikwayo, wasan kwaikwayo na ilimi, wasan yara masu hankali, haɓaka ƙuruciya, kayan wasan yara masu hankali na koyo.
An yi shi da ɗan yaro, kayan filastik mai aminci tare da santsi, mara ƙoshi, sasanninta mara wari.
Wannan ƙaramin ɗakin dafa abinci na zamani ya zo tare da guda 34 wanda ya haɗa da kwandon kayan wasan yara, murhun kwaikwayo, da firiji, mai dafa abinci, ɗakunan ajiya masu kyau, faranti, kayan yanka, abinci, kayan zaki, 'ya'yan itatuwa, kayan marmari da sauran Kayan Kayan Kayan Abinci.
Ya zo tare da lambobi, sauƙin haɗuwa.
Simulated famfo da nutsewa, ruwa za a iya jawo ta famfo, ruwa tsarin jini. Abin wasan wasan nutse na ruwa yana ɗaukar tsarin kewaya ruwa don adana ruwa. Lokacin da aka gama dafa abinci, mai dafa abinci zai iya tsaftace jita-jita a cikin kwatami. Saitin wasan dafa abinci sanye yake da fitilun dafa abinci na gaske, kawai danna maɓallin kunnawa kuma injin induction zai fitar da fitilun da aka kwaikwaya.
Kayan wasan wasan yara na kicin yana da sararin ajiya da yawa, kamar firji na gaskiya, tanda, shiryayye don cokali mai yatsu da cokali, faranti da sauran kayan haɗi. Yara za su iya cire kayan aikin su cikin sauƙi daga ƙugiya masu rataye. Ana iya buɗe kofofin tanda da firji da rufewa.
Ana buƙatar batir AA 3 (Ba a haɗa su ba).
Takaddun shaida: EN71,13P, ASTM,HR4040, CPC, CE
Ƙayyadaddun samfur
● Launi:Hoton da aka nuna
● Shiryawa:Akwatin Launi
● Abu:Filastik
● Girman tattarawa:25*9*36.6cm
● Girman samfur:30*13.5*36cm
● Girman Karton:78*40*78cm
● PCS:24 PCS
● GW&N.W:18/16 KGS