Glitter Tattoo Tattoo 'Yan Matan Tattoo na ɗan lokaci Tare da Saitin Alamar Jiki Mai Kala na ɗan lokaci
Bayanin samfur
Wannan saitin alkalami na tattoo mai kyalli na 'yan mata ne da samari kuma ya zo cikin launuka masu haske don dacewa da kowane sautin fata. M ga kowane nau'i na bukukuwa, ranar haihuwa, Cosplay, Festival da dai sauransu. Tattoo na wucin gadi na iya ɗaukar lokaci mai tsawo, kuma idan ana buƙatar cire su, ana iya wanke shi da sabulu da ruwan dumi. Ya ƙunshi launuka 24 daban-daban na kyalkyali, Akwai ja, kore, purple, shuɗi, shuɗi mai haske, ruwan hoda, rawaya, orange da sauransu. Nau'ikan 3 na 6 kowane samfurin sitika, alkalan tattoo 4 (na zaɓi). Alƙaluman tattoo na wucin gadi da za a iya wankewa waɗanda ba za su taɓa yatsanku ba. Safe, mara guba, ruwa mai narkewa, babu sinadarai masu cutarwa, dace da yara, matasa. Sauƙi don amfani da saitin abin wasa wanda ke ba yara damar yin wasa cikin yardar kaina, ta amfani da samfuran siti don zana kyawawan alamu akan fata. Yi daidai da ASTM, EN71,7P, HR4040, CPC, MSDS, ƙa'idodin aminci na gwajin ƙwayoyin cuta.
1. Ya ƙunshi goge 5 a cikin girma dabam 3.
2. 24 launi daban-daban na kyalkyali, launi mai haske, dace da kowane sautin fata.
1. Shafukan tattoo da yawa, zana tattoo da kuka fi so.
2. Alƙalamin tawada tattoo mai narkewa na ɗan lokaci, mai sauƙin tsaftacewa.
Ƙayyadaddun samfur
● Launi:Hoton da aka nuna
● Shiryawa:Akwatin Launi
● Girman tattarawa:33*4*20.5CM
● Girman Karton:105*34*83CM
● PCS:96 PCS
● GW&N.W:29/27 KGS