Shawarwarin Wasan Wasa na Rana – Simulators na yara matattarar tsaftacewa

Kwaikwayo-yara-vacuum-cleaner-set-1

Kula da jarirai ko tsaftacewa? Duk lokacin da muka tsaftace, jaririn ya lalace. A yau muna ba da shawarar wannan sabon nau'in injin tsabtace yara don tunani. Koma jariri tsabta kyawawan halaye. Saitin tsabtace injin jariri, wanda ya dace da hulɗar iyaye da yara, yana haɓaka dangantaka. Sauƙaƙe ɗaukar tarkacen takarda da tarkacen abinci. Jaririn ya noma kyawawan halaye na mai taimako nagari.

Yi amfani da kayan wasan yara masu sauƙi na aikin gida

3 cikin ƙirar 1, na'urorin haɗi daban-daban guda uku, kuma yana amfani da batura AA 5. Za a iya amfani da ɗan gajeren bututun ƙarfe don tsabtace hannun hannu ko dogon hannu don tsaftacewa "karka". Ya dace da yanayi daban-daban. Riko da aka ƙera ta kimiyya, santsi da ƙorafi, kayan aminci da wari, mai sauƙin haɗawa.

Kayan kwaikwaiyo-yara-vacuum-cleaner-set-(1)
Kayan kwaikwaiyo-yara-vacuum-cleaner-set-(2)

Mai tsabtace injin yana da lebur bututun ƙarfe da kuma dogon kai mai tsotsa, wanda ya dace da tsotse tarkacen takarda daga tsagewar bango. Ana yawan amfani da irin wannan kan tsotsa wajen tsotse kurar tarkacen kayan daki ko wasu wuraren da ba daidai ba, da kuma kura da dattin da ke cikin aljihun tebur.

Kayan kwaikwaiyo-yara-vacuum-cleaner-set-(3)
Kayan kwaikwaiyo-yara-vacuum-cleaner-set-(4)

Za a iya amfani da lebur ɗin tsotsa na injin tsabtace wurin don ɗaukar ƙura daga saman sofa, zanen gado, labule, da sauransu.

Kayan kwaikwaiyo-yara-vacuum-cleaner-set-(5)
Kayan kwaikwaiyo-yara-vacuum-cleaner-set-(6)

Irin wannan kan tsotsa zai iya tsotse tarkacen takarda, soot, a ƙarƙashin gado, da ulun fiber auduga na sinadarai a saman katako, fenti da siminti, filin filastik mai laushi.

Kayan kwaikwaiyo-yara-vacuum-cleaner-set-(7)
Kayan kwaikwaiyo-yara-vacuum-cleaner-set-(8)

Ba komai a ciki da tarkace ta hanyar cire murfin kofin ƙura. Yaron zai iya cire shi cikin sauƙi don komai kuma ya sake fara tsaftacewa.

Kayan kwaikwaiyo-yara-vacuum-cleaner-set-(9)

Sauti mai kwaikwayi, launuka masu haske, mara nauyi da mara igiya, kuma mai sauƙin adanawa.

Wasan kwaikwayo ga yara ƙanana, kamar suna yin ayyuka, kamar manya

Kayan kwaikwaiyo-yara-vacuum-cleaner-set-(10)

Ko da yake wannan abin wasan yara ne, yana da ƙarancin ƙarfin tsotsa fiye da na'urar tsaftacewa ta gaske. Mataki na farko ga yara ƙanana don fahimtar duniya, masu zuwa makaranta suna koyon ta hanyar yin aiki da kwaikwayon abin da iyayensu suke yi, tare da hanyoyi daban-daban na wasa, ba za su taba gajiya da taimakawa wajen tsaftace gida ba!


Lokacin aikawa: Satumba-27-2022

Tambaya

Don tambayoyi game da samfuranmu ko jerin farashinmu, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu tuntuɓar mu cikin sa'o'i 24.